DIỄN ĐÀN LỚP CD06B
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

DIỄN ĐÀN LỚP CD06B

Diễn đàn trao đổi học tập lớp cd06b

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Similar topics
Top posters
nguyenduytuan (596)
Tổng hợp mấy tin PM zui zui cho anh em đọc giải trí Vote_lcapTổng hợp mấy tin PM zui zui cho anh em đọc giải trí I_voting_barTổng hợp mấy tin PM zui zui cho anh em đọc giải trí Vote_rcap 
nguyennhungoc (193)
Tổng hợp mấy tin PM zui zui cho anh em đọc giải trí Vote_lcapTổng hợp mấy tin PM zui zui cho anh em đọc giải trí I_voting_barTổng hợp mấy tin PM zui zui cho anh em đọc giải trí Vote_rcap 
the_manh_87 (117)
ngthanhtien (116)
nguyenvannhan (96)
bavuong1 (87)
tuanduy (85)
nguyengiatruong (75)
mai van quyen_cd06103 (74)
NHAN007 (65)
MUSIC BOX

Statistics
Diễn Đàn hiện có 2782 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: diepnanghieu

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 3284 in 697 subjects
LINKS
LƯỢT TRUY CẬP

xoxHits.com - free counter service

Tổng hợp mấy tin PM zui zui cho anh em đọc giải trí

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Hoang Nam
moderator
moderator
Hoang Nam

Tổng hợp mấy tin PM zui zui cho anh em đọc giải trí Empty
Bài gửiTiêu đề: Tổng hợp mấy tin PM zui zui cho anh em đọc giải trí   Tổng hợp mấy tin PM zui zui cho anh em đọc giải trí Clock_10Wed Apr 21, 2010 11:12 pm

Đất nước vừa giải phóng, chính phủ có chính sách gộp các tỉnh lại với nhau để dễ quản lý. Vì vậy, các tỉnh được gộp lại là: Quảng Bình + Quảng Trị + Thừa Thiên Huế được đặt tên: Bình-Trị-Thiên. Quãng Ngãi + Bình Định = Nghĩa Bình, Phú Yên + Khánh Hòa = Phú Khánh…. Nhưng có 3 tỉnh không thể gộp lại được với nhau là: Kontum, Plei-ku, Daklak. vì không thể đặt tên được (Kon-Ku-Lắc, Lắc-Kon-Ku, Ku-Kon-Lắc, ....), nên chính phủ quyết định không gộp 3 tỉnh này

Một người đi xe máy va phải chú sẻ bay ngược chiều. Anh ta dừng xe, thấy chưa chết bèn nhặt về đắp thuốc rồi thả vào lồng. Tỉnh lại, thấy mình bên song sắt, chú sẻ thở dài: - Bỏ mẹ. Mình đâm chết thằng đi xe máy rồi. Chắc tù mọt gông đây...

Con voi đi qua con lạc đà, bỗng cười âm lên: - Hô hô, con gì buồn cười thế kia? Vú mọc trên lưng . Con lạc đà cú, chửi lại con voi: - Còn hơn cái loại mày. Cu mọc trước mặt. Con rắn đi ngang wa cười chọc tức kon voi. Con voi bảo:đồ mặt mọc trên cu...

Thanh niên 26 tuổi, đọc thân vui tính, khoẻ mạnh không rượu chè bài bạc chích choác, yêu màu tím, tôn thờ sự thủy chung, hơi lãng mạn, có khả năng tự chăm sóc bản thân và người khác, ăn ngủ luôn đúng giờ giấc, sống rất kỷ luật. Không lang thang trên mạng, chít chát hay chơi game trực tuyến. Đã sống theo đúng thời khoá biểu trên 2 năm và sẽ tiếp tục như thế cho đến hết cuộc đời còn lại. Muốn quen biết các cô gái dịu hiền, đẹp, có lòng vị tha... Ai mến xin thư về cho: Bùi Tiến Dũng, khu tù chung thân, trại 5 TP HCM".

Bạn bè bảo tôi là thằng cô đơn vì tôi chưa từng có bạn gái. Nhưng tôi cũng đã từng có người con gái nguyện cùng tôi sống chết có nhau : "không trả nợ cho bà, bà thề sống chết với may`" . Cũng từng có người con gái cùng tôi hẹn ước đến kiếp sau : "muốn kua chị mày đây hả? Đợi kiếp sau đi kưng " . Và từng có người con gái cam lòng tự nguyện vì tôi mà chết : "Làm bạn gái ông? Tui thà chết còn hơn" ==> Nghĩ lại tôi thấy mình cũng đào hoa ra phết

Mỹ phá minh ra 1 máy bắt trộm đem thử nghiệm,ở campuchia sau 3 ngày bắt được 5 tên, ở lào sau 3 ngày bắt được 10 tên, qua đến Việt Nam chỉ sau 1 ngày...mất cha cái máy

Việt Nam muôn năm: Mỹ đào xuống đất 500 mét, tìm được một cộng dây đồng. Mỹ vội kết luận "500 năm trước, nước Mỹ đã bít sử dụng cáp đồng". Đến phiên nước Nhật đào xuống 1000 met, tìm được mảnh thủy tin và cũng vội tuyên bố là "1000 năm trước nước Nhật đã bít sử dụng cáp quang". Và cuối cùng là Việt Nam, đào xuống 5000 met. Kết quả... ko thấy gì hết, và cũng kết luận "5000 năm trước Việt Nam đã bít sử dụng Wi-fi"

Đọc thấy hay thì làm cái cộng nhá
tranvanthang
kĩ sư 4 năm kinh nghiệm
kĩ sư 4 năm kinh nghiệm
tranvanthang

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp mấy tin PM zui zui cho anh em đọc giải trí   Tổng hợp mấy tin PM zui zui cho anh em đọc giải trí Clock_10Thu Apr 22, 2010 11:09 pm

Được,cũng vui đó chứ.Thế làm cho mày cái cộng thì mày được 5xu-1hào nào không vậy?Tau lười click vào dấu + quá
xin cảm ơn
Hoang Nam
moderator
moderator
Hoang Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp mấy tin PM zui zui cho anh em đọc giải trí   Tổng hợp mấy tin PM zui zui cho anh em đọc giải trí Clock_10Fri Apr 23, 2010 1:28 am

tranvanthang đã viết:
Được,cũng vui đó chứ.Thế làm cho mày cái cộng thì mày được 5xu-1hào nào không vậy?Tau lười click vào dấu + quá
xin cảm ơn
cho tăng trình lên thui mà
nguyennhungoc
moderator
moderator
nguyennhungoc

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp mấy tin PM zui zui cho anh em đọc giải trí   Tổng hợp mấy tin PM zui zui cho anh em đọc giải trí Clock_10Fri Apr 23, 2010 3:21 pm

Nhảm pà cố! Tổng hợp mấy tin PM zui zui cho anh em đọc giải trí 72979
nguyenminhnhat
kĩ sư tập sự
kĩ sư tập sự

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp mấy tin PM zui zui cho anh em đọc giải trí   Tổng hợp mấy tin PM zui zui cho anh em đọc giải trí Clock_10Sat Jun 12, 2010 12:36 am

hay wá cho bạn " 3 dấu -" một lúc luôn!!!!!1 Tổng hợp mấy tin PM zui zui cho anh em đọc giải trí 126414

Được sửa bởi nguyenduytuan ngày Sat Jun 12, 2010 4:13 pm; sửa lần 1. (Reason for editing : ĐỀ NGHỊ POST BÀI CÓ DẤU TIẾNG VIỆT ĐÀNG HOÀNG NHA.)
hovantrung
kĩ sư 3 năm kinh nghiệm
kĩ sư 3 năm kinh nghiệm
hovantrung

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp mấy tin PM zui zui cho anh em đọc giải trí   Tổng hợp mấy tin PM zui zui cho anh em đọc giải trí Clock_10Fri Sep 10, 2010 11:25 pm

very nhảm Tổng hợp mấy tin PM zui zui cho anh em đọc giải trí 126414
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp mấy tin PM zui zui cho anh em đọc giải trí   Tổng hợp mấy tin PM zui zui cho anh em đọc giải trí Clock_10

Tổng hợp mấy tin PM zui zui cho anh em đọc giải trí
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Giải trí với thể lực và tốc độ
» Bài tập & đề thi môn cầu bê tông!
» lịch bảo vệ đồ án cầu bê tông